เจแปนเรลพาส
คุมาโมโตะ - คะนะซะวะ
คุมาโมโตะ - คะนะซะวะ
02/06/2018 10:30 จาก
02/06/2018 10:30 จาก
10:46 → 19:44
ชม. / 8 ชม. 58 น. ตั๋ว / 20,450 เงินเยน
■คุมาโมโตะ ชานชาลา 6
| สายคาโงชิมะฮนเซ็น (ปลายทาง กินซุย)
| 10:46-11:32 [46 น.]
| 13,060 เงินเยน
◇อะราโอะ(คุมาโมโตะ)
| เปลี่ยนขบวน
| 11:32-11:37 [เปลี่ยนขบวน 1 น. + รอ 4 น.]
◇อะราโอะ(คุมาโมโตะ)
| สายคาโงชิมะฮนเซ็น (ปลายทาง โทะซุ)
| 11:37-11:41 [4 น.]
◇โอมุตะ
| ไม่มีการโอน
◇โอมุตะ
| สายคาโงชิมะฮนเซ็น (ปลายทาง โทะซุ)
| 11:42-12:05 [23 น.]
◇ฮะอินุซึกะ
| เปลี่ยนขบวน
| 12:05-12:41 [เปลี่ยนขบวน 1 น. + รอ 35 น.]
◇ฮะอินุซึกะ
| สายคาโงชิมะฮนเซ็น รถเร็วเฉพาะช่วง (ปลายทาง โมะจิโค) หน้า/หลัง
| 12:41-13:30 [49 น.]
◇ฮะคะตะ ชานชาลา 2
| เปลี่ยนขบวน
| 13:30-14:23 [เปลี่ยนขบวน 7 น. + รอ 46 น.]
◇ฮะคะตะ ชานชาลา 14
| ซากุระ หมายเลข556 (ซีรีส์ N700) (ปลายทาง ชินโอซาก้า)
| 14:23-16:59 [156 น.]
| (ที่นั่งแบบจอง / 5,920เงินเยน)
◇ชินโอซาก้า ชานชาลา 20
| เปลี่ยนขบวน
| 16:59-17:18 [เปลี่ยนขบวน 5 น. + รอ 14 น.]
◇ชินโอซาก้า ชานชาลา 26
| ฮิคะริ หมายเลข660 (ซีรีส์ N700) (ปลายทาง โตเกียว) ตู้รถหมายเลข5.9.12
| 17:18-17:31 [13 น.]
| (ที่นั่งแบบจอง)
◇เกียวโต ชานชาลา 12
| เปลี่ยนขบวน
| 17:31-17:41 [เปลี่ยนขบวน 10 น. + รอ 0 น.]
◇เกียวโต
| สายทันเดอร์เบิร์ด
| (--:--)-(--:--) [123 น.]
| (ที่นั่งแบบจอง / 1,470เงินเยน)
■คะนะซะวะ
Copyright (c) Jorudan Co., Ltd.