Kofu : Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hướng tới Matsumoto
甲府 : 中央本線(東日本) 松本方面
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số1 Matsumoto
あずさ 1号 松本 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số3 Matsumoto
あずさ 3号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
Azusa số5 Minami-Otari
あずさ 5号 南小谷 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số9 Matsumoto
あずさ 9号 松本 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số13 Matsumoto
あずさ 13号 松本 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số17 Matsumoto
あずさ 17号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
Azusa số21 Matsumoto
あずさ 21号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Azusa số25 Matsumoto
あずさ 25号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số29 Matsumoto
あずさ 29号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nagano
中央本線(東日本) 長野 行
Azusa số33 Matsumoto
あずさ 33号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
Azusa số37 Matsumoto
あずさ 37号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Azusa số41 Matsumoto
あずさ 41号 松本 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
Azusa số45 Matsumoto
あずさ 45号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
Kaiji số47 Ryuo
かいじ 47号 竜王 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
Azusa số49 Matsumoto
あずさ 49号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
Kaiji số51 Ryuo
かいじ 51号 竜王 行
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
Azusa số53 Matsumoto
あずさ 53号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Azusa số55 Matsumoto
あずさ 55号 松本 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行