ฮิโรชิมะ เอกิ ชิงกันเซนงุชิ : ฮิโรชิมะ-โชะบาระ:มิโยชิ ปลายทาง บิโฮกุ คิวเรียว โคเอน
広島駅新幹線口 : 広島〜庄原:三次 備北丘陵公園方面
- 8:00
- 08:30
รถไฟขบวนแรก広島~三次・庄原・東城線(公園行へ乗換可) สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線(公園行へ乗換可) 庄原駅〔高速バス〕 行
- 9:00
- 09:55
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ โอคาโนซาโท ลาหอเรท โชบารา{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 桜花の郷ラ・フォーレ庄原〔高速バス〕 行
- 10:00
- 10:55
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 11:00
- 11:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ โอคาโนซาโท ลาหอเรท โชบารา{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 桜花の郷ラ・フォーレ庄原〔高速バス〕 行
- 12:00
- 12:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 13:00
- 13:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ โอคาโนซาโท ลาหอเรท โชบารา{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 桜花の郷ラ・フォーレ庄原〔高速バス〕 行
- 14:00
- 14:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 16:00
- 16:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 17:00
- 17:40
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 18:00
- 18:40
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 19:00
- 19:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行
- 20:00
- 20:45
รถไฟขบวนแรกฮิโรชิม่า-มิโยชิ/โชบาระ/โทโจ ไลน์ สถานีโชบาระ{รถด่วน}
始発広島~三次・庄原・東城線 庄原駅〔高速バス〕 行