ฮิโรชิมะ เอกิ ชิงกันเซนงุชิ : ฮิโรชิมะ-มะซึดะ:ผ่าน มุยไกชิ ปลายทาง อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ
広島駅新幹線口 : 広島~益田:六日市経由 石見交通本社前方面
- 8:00
- 08:05
รถไฟขบวนแรกไลน์ โกยกิ [ไลน์ ไซริว ทากะซุกาวะ] อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ{รถด่วน}
始発広益線[清流ライン高津川号] 石見交通本社前〔高速バス〕 行
- 11:00
- 11:20
รถไฟขบวนแรกไลน์ โกยกิ [ไลน์ ไซริว ทากะซุกาวะ] อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ{รถด่วน}
始発広益線[清流ライン高津川号] 石見交通本社前〔高速バス〕 行
- 13:00
- 13:20
รถไฟขบวนแรกไลน์ โกยกิ [ไลน์ ไซริว ทากะซุกาวะ] อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ{รถด่วน}
始発広益線[清流ライン高津川号] 石見交通本社前〔高速バス〕 行
- 14:00
- 14:35
รถไฟขบวนแรกไลน์ โกยกิ [ไลน์ ไซริว ทากะซุกาวะ] อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ{รถด่วน}
始発広益線[清流ライン高津川号] 石見交通本社前〔高速バス〕 行
- 16:00
- 16:10
รถไฟขบวนแรกไลน์ โกยกิ [ไลน์ ไซริว ทากะซุกาวะ] อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ{รถด่วน}
始発広益線[清流ライン高津川号] 石見交通本社前〔高速バス〕 行
- 17:00
- 17:35
รถไฟขบวนแรกไลน์ โกยกิ [ไลน์ ไซริว ทากะซุกาวะ] อิวะมิ โคทซึ ฮนชะ มะเอะ{รถด่วน}
始発広益線[清流ライン高津川号] 石見交通本社前〔高速バス〕 行