Tokyo : Bình Minh Seto Hướng tới Takamatsu(Kagawa)
東京 : サンライズ瀬戸 高松(香川)方面
- 21:00
- 21:50
Chuyến tàu Đầu tiênBình Minh Seto Takamatsu(Kagawa)
始発サンライズ瀬戸 高松(香川) 行
Tokyo : Bình Minh Seto Hướng tới Takamatsu(Kagawa)
東京 : サンライズ瀬戸 高松(香川)方面
Chuyến tàu Đầu tiênBình Minh Seto Takamatsu(Kagawa)
始発サンライズ瀬戸 高松(香川) 行