Fukuyama : Tuyến Chính Sanyo Hướng tới Mihara
福山 : 山陽本線 三原方面
- 6:00
- 06:10
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Itozaki
始発山陽本線 糸崎 行
06:48Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 7:00
- 07:15
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
07:45Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
07:58Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
- 8:00
- 08:34
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
08:49Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Itozaki
始発山陽本線 糸崎 行
- 9:00
- 09:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Mihara
始発山陽本線 三原 行
09:25Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
- 09:48
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 10:00
- 10:17
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
10:51Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 11:00
- 11:18
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Mihara
始発山陽本線 三原 行
11:39Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
- 12:00
- 12:12
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
12:49Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
- 13:00
- 13:12
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Mihara
始発山陽本線 三原 行
13:58Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
- 14:00
- 14:31
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Mihara
始発山陽本線 三原 行
- 15:00
- 15:01
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
15:32Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
15:52Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Mihara
始発山陽本線 三原 行
- 16:00
- 16:11
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
16:30Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
16:43Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 17:00
- 17:01
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
17:26Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
17:48Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 18:00
- 18:08
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
18:22Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
18:42Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 19:00
- 19:04
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
19:17Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
19:29Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
19:40Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
19:56Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 20:00
- 20:22
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
20:44Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 21:00
- 21:00
Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
21:20Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
21:39Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
21:59Tuyến Chính Sanyo Itozaki
山陽本線 糸崎 行
- 22:00
- 22:33
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行
- 23:00
- 23:37
Tuyến Chính Sanyo Mihara
山陽本線 三原 行