Nagoya : Tuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Hướng tới Kameyama(Mie)
名古屋 : 関西本線(東海) 亀山(三重)方面
- 5:00
- 05:40
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
- 6:00
- 06:11
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
06:33Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
- 7:00
- 07:04
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
07:20Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
07:27Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
07:43Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 8:00
- 08:02
Chuyến tàu Đầu tiênNanki số1 Kii-Katsuura
始発南紀 1号 紀伊勝浦 行
08:09Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
08:27Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
08:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số1 Toba
始発快速みえ 1号 鳥羽 行
08:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 9:00
- 09:05
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
09:11Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
09:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số3 Toba
始発快速みえ 3号 鳥羽 行
09:46Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 10:00
- 10:01
Chuyến tàu Đầu tiênNanki số3 Kii-Katsuura
始発南紀 3号 紀伊勝浦 行
10:07Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
10:13Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
10:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số5 Toba
始発快速みえ 5号 鳥羽 行
10:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 11:00
- 11:05
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
11:14Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
11:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số7 Toba
始発快速みえ 7号 鳥羽 行
11:46Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 12:00
- 12:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
12:15Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
12:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số9 Toba
始発快速みえ 9号 鳥羽 行
12:46Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
12:58Chuyến tàu Đầu tiênNanki số5 Kii-Katsuura
始発南紀 5号 紀伊勝浦 行
- 13:00
- 13:07
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
13:16Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
13:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số11 Toba
始発快速みえ 11号 鳥羽 行
13:43Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 14:00
- 14:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
14:16Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
14:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số13 Toba
始発快速みえ 13号 鳥羽 行
14:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 15:00
- 15:03
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
15:16Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
15:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số15 Toba
始発快速みえ 15号 鳥羽 行
15:44Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
15:59Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
- 16:00
- 16:13
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
16:22Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
16:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số17 Toba
始発快速みえ 17号 鳥羽 行
16:48Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
16:53Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
- 17:00
- 17:13
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)快速 亀山(三重) 行
17:22Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
17:37Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số19 Iseshi
始発快速みえ 19号 伊勢市 行
17:40Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
17:53Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
- 18:00
- 18:02
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
18:22Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
18:35Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số21 Iseshi
始発快速みえ 21号 伊勢市 行
18:42Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
18:50Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
- 19:00
- 19:04
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Theo Từng Đoạn Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)区間快速 亀山(三重) 行
- 19:18
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
19:33Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số23 Iseshi
始発快速みえ 23号 伊勢市 行
19:35Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
19:45Chuyến tàu Đầu tiênNanki số7 Shingu
始発南紀 7号 新宮 行
19:49Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
- 20:00
- 20:04
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Theo Từng Đoạn Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)区間快速 亀山(三重) 行
20:17Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
20:33Chuyến tàu Đầu tiênTàu Nhanh Mie số25 Iseshi
始発快速みえ 25号 伊勢市 行
20:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
20:58Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
- 21:00
- 21:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Theo Từng Đoạn Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)区間快速 亀山(三重) 行
21:24Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
21:41Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
21:54Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Theo Từng Đoạn Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)区間快速 亀山(三重) 行
- 22:00
- 22:04
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行
22:22Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
22:35Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Tàu Nhanh Theo Từng Đoạn Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海)区間快速 亀山(三重) 行
22:48Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
- 23:00
- 23:11
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
23:25Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kuwana
始発関西本線(東海) 桑名 行
23:40Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Kameyama(Mie)
始発関西本線(東海) 亀山(三重) 行
23:57Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Kansai(Jr Tokai) Yokkaichi
始発関西本線(東海) 四日市 行