Hiroshima : Tuyến Chính Sanyo Hướng tới Iwakuni
広島 : 山陽本線 岩国方面
- 5:00
- 05:52
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
05:55Tuyến Chính Sanyo Aki-Kameyama
山陽本線 あき亀山 行
- 6:00
- 06:11
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Itsukaichi
始発山陽本線 五日市 行
06:25Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
06:40Tuyến Chính Sanyo Minami-Iwakuni
山陽本線 南岩国 行
06:58Tuyến Chính Sanyo Yuu
山陽本線 由宇 行
- 7:00
- 07:05
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
07:15Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
07:23Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
07:33Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
07:37Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
07:45Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
07:50Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
07:57Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
- 8:00
- 08:06
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
08:10Tuyến Chính Sanyo Midorii
山陽本線 緑井 行
08:13Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
08:21Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
08:35Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
08:45Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
08:53Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 9:00
- 09:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
09:08Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
09:16Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
09:29Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
09:36Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
09:50Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 10:00
- 10:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
10:15Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
10:31Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Ono-Ura
始発山陽本線 大野浦 行
10:51Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 11:00
- 11:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
11:15Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
11:31Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
11:45Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 12:00
- 12:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
12:15Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
12:31Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
12:45Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 13:00
- 13:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
13:15Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
13:31Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
13:45Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 14:00
- 14:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
14:15Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
14:31Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
14:45Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 15:00
- 15:00
Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
15:15Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
15:31Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
15:45Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
15:56Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Itsukaichi
始発山陽本線 五日市 行
- 16:00
- 16:07
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
16:20Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
16:25Tuyến Chính Sanyo Midorii
山陽本線 緑井 行
16:30Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
16:38Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Itsukaichi
始発山陽本線 五日市 行
16:43Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Iwakuni
始発山陽本線 岩国 行
16:52Tuyến Chính Sanyo Minami-Iwakuni
山陽本線 南岩国 行
- 17:00
- 17:00
Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
17:09Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
17:23Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
17:30Tuyến Chính Sanyo Minami-Iwakuni
山陽本線 南岩国 行
17:40Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
17:48Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 18:00
- 18:00
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
18:06Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
18:09Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Iwakuni
始発山陽本線 岩国 行
18:16Tuyến Chính Sanyo Ono-Ura
山陽本線 大野浦 行
18:21Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
18:30Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
18:41Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
18:49Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
18:57Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 19:00
- 19:07
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
19:17Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
19:22Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
19:31Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
19:42Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
19:54Tuyến Chính Sanyo Tokuyama
山陽本線 徳山 行
- 20:00
- 20:10
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
20:13Tuyến Chính Sanyo Aki-Kameyama
山陽本線 あき亀山 行
20:20Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
20:30Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
20:40Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
20:50Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 21:00
- 21:10
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
21:20Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
21:31Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
21:45Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 22:00
- 22:05
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
22:20Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính Sanyo Itsukaichi
始発山陽本線 五日市 行
22:35Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
22:55Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
- 23:00
- 23:20
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行
23:44Tuyến Chính Sanyo Itsukaichi
山陽本線 五日市 行
- 0:00
- 00:04
Tuyến Chính Sanyo Iwakuni
山陽本線 岩国 行