Kofu : Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hướng tới Matsumoto
甲府 : 中央本線(東日本) 松本方面
- 5:00
- 05:59
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
- 6:00
- 06:07
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
06:46Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
- 7:00
- 07:07
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
07:24Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
07:49Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 8:00
- 08:01
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
08:15Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
08:28Azusa số1 Matsumoto
あずさ 1号 松本 行
08:50Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
- 9:00
- 09:09
Azusa số3 Matsumoto
あずさ 3号 松本 行
09:13Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
09:29Azusa số5 Minami-Otari
あずさ 5号 南小谷 行
09:37Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 10:00
- 10:05
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
10:36Azusa số9 Matsumoto
あずさ 9号 松本 行
- 10:59
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
- 11:00
- 11:29
Azusa số13 Matsumoto
あずさ 13号 松本 行
11:58Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
- 12:00
- 12:26
Azusa số17 Matsumoto
あずさ 17号 松本 行
12:30Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 13:00
- 13:07
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
13:28Azusa số21 Matsumoto
あずさ 21号 松本 行
- 14:00
- 14:13
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
14:27Azusa số25 Matsumoto
あずさ 25号 松本 行
14:50Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 15:00
- 15:27
Azusa số29 Matsumoto
あずさ 29号 松本 行
15:43Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nagano
中央本線(東日本) 長野 行
- 16:00
- 16:10
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
16:27Azusa số33 Matsumoto
あずさ 33号 松本 行
16:31Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
16:50Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 17:00
- 17:20
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
17:26Azusa số37 Matsumoto
あずさ 37号 松本 行
17:50Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 18:00
- 18:09
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
18:29Azusa số41 Matsumoto
あずさ 41号 松本 行
18:43Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
18:55Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 19:00
- 19:20
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
19:32Azusa số45 Matsumoto
あずさ 45号 松本 行
19:55Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 20:00
- 20:13
Kaiji số47 Ryuo
かいじ 47号 竜王 行
20:20Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
20:33Azusa số49 Matsumoto
あずさ 49号 松本 行
20:53Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 21:00
- 21:12
Kaiji số51 Ryuo
かいじ 51号 竜王 行
21:17Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
21:30Azusa số53 Matsumoto
あずさ 53号 松本 行
21:47Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 22:00
- 22:37
Azusa số55 Matsumoto
あずさ 55号 松本 行
22:40Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
22:57Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 23:00
- 23:59
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行