Takao(Tokyo) : Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hướng tới Kofu
高尾(東京) : 中央本線(東日本) 甲府方面
- 5:00
- 05:15
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
05:43Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 6:00
- 06:03
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
06:15Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
06:30Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
06:43Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 7:00
- 07:07
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
07:14Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
07:25Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Hồ Kawaguchi
始発中央本線(東日本) 河口湖 行
07:40Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 8:00
- 08:01
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
08:25Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
08:47Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 9:00
- 09:18
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
09:56Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 10:00
- 10:17
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
10:40Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 11:00
- 11:09
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 11:37
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 12:00
- 12:16
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
12:55Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 13:00
- 13:28
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
13:54Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 14:00
- 14:28
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 15:00
- 15:00
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
15:22Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
15:56Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 16:00
- 16:24
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
16:44Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 17:00
- 17:16
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
17:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
17:57Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 18:00
- 18:18
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
18:30Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
18:52Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 19:00
- 19:03
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
19:24Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hồ Kawaguchi
中央本線(東日本) 河口湖 行
19:51Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
- 20:00
- 20:00
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
20:18Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hồ Kawaguchi
中央本線(東日本) 河口湖 行
20:42Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 21:00
- 21:02
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
21:16Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
21:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 22:00
- 22:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
22:22Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
22:55Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
- 23:00
- 23:43
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
- 0:00
- 00:19
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行