Enzan : Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hướng tới Kofu
塩山 : 中央本線(東日本) 甲府方面
- 5:00
- 05:38
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
- 6:00
- 06:22
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
06:53Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
- 7:00
- 07:22
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
07:38Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
07:50Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 8:00
- 08:03
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
08:18Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
08:36Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
08:53Azusa số3 Matsumoto
あずさ 3号 松本 行
- 9:00
- 09:00
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
09:10Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
09:26Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
09:59Kaiji số7 Kofu
かいじ 7号 甲府 行
- 10:00
- 10:03
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
10:36Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
- 11:00
- 11:00
Kaiji số11 Kofu
かいじ 11号 甲府 行
11:20Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
11:52Kaiji số15 Kofu
かいじ 15号 甲府 行
11:57Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 12:00
- 12:21
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
12:49Kaiji số19 Kofu
かいじ 19号 甲府 行
- 13:00
- 13:07
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
13:47Kaiji số23 Kofu
かいじ 23号 甲府 行
- 13:52
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 14:00
- 14:22
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
14:48Kaiji số27 Kofu
かいじ 27号 甲府 行
14:59Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 15:00
- 15:22
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nagano
中央本線(東日本) 長野 行
15:49Kaiji số31 Kofu
かいじ 31号 甲府 行
15:56Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 16:00
- 16:22
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
16:51Kaiji số35 Kofu
かいじ 35号 甲府 行
16:55Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 17:00
- 17:07
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
17:40Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
17:51Kaiji số39 Kofu
かいじ 39号 甲府 行
17:54Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 18:00
- 18:21
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
始発中央本線(東日本) 韮崎 行
18:35Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
18:52Kaiji số43 Kofu
かいじ 43号 甲府 行
18:55Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 19:00
- 19:05
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
19:33Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
19:44Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
19:54Kaiji số47 Ryuo
かいじ 47号 竜王 行
19:58Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 20:00
- 20:29
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
20:56Kaiji số51 Ryuo
かいじ 51号 竜王 行
- 21:00
- 21:04
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
21:27Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 22:00
- 22:09
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Nirasaki
中央本線(東日本) 韮崎 行
22:21Azusa số55 Matsumoto
あずさ 55号 松本 行
22:29Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
22:49Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
- 23:00
- 23:10
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
23:22Kaiji số57 Kofu
かいじ 57号 甲府 行
23:38Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 0:00
- 00:21
Kaiji số59 Kofu
かいじ 59号 甲府 行