Trạm Kyoto : Tuyến 86 清水寺・祇園・平安神宮行
京都駅前 : 86号系統 清水寺・祇園・平安神宮行
- 8:00
- 08:19
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến 86 Công viên Umekoji & Bảo tàng đường sắt Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統 梅小路公園・京都鉄道博物館前〔京都市交通局〕 行
- 9:00
- 09:19
Chuyến tàu Đầu tiên86号系統(京都バス共同運行) Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統(京都バス共同運行) 京都駅前〔京都市交通局〕 行
- 10:00
- 10:19
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến 86 Công viên Umekoji & Bảo tàng đường sắt Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統 梅小路公園・京都鉄道博物館前〔京都市交通局〕 行
- 11:00
- 11:19
Chuyến tàu Đầu tiên86号系統(京都バス共同運行) Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統(京都バス共同運行) 京都駅前〔京都市交通局〕 行
- 12:00
- 12:19
Tuyến 86 Công viên Umekoji & Bảo tàng đường sắt Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
86号系統 梅小路公園・京都鉄道博物館前〔京都市交通局〕 行
- 13:00
- 13:19
Chuyến tàu Đầu tiên86号系統(京都バス共同運行) Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統(京都バス共同運行) 京都駅前〔京都市交通局〕 行
- 14:00
- 14:19
Tuyến 86 Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
86号系統 京都駅前〔京都市交通局〕 行
- 15:00
- 15:19
Chuyến tàu Đầu tiên86号系統(京都バス共同運行) Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統(京都バス共同運行) 京都駅前〔京都市交通局〕 行
- 16:00
- 16:19
Tuyến 86 Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
86号系統 京都駅前〔京都市交通局〕 行
- 17:00
- 17:19
Chuyến tàu Đầu tiên86号系統(京都バス共同運行) Trạm Kyoto{Cục Giao thông Thành phố Kyoto}
始発86号系統(京都バス共同運行) 京都駅前〔京都市交通局〕 行