Takao(Tokyo) : Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hướng tới Kofu
高尾(東京) : 中央本線(東日本) 甲府方面
- 5:00
- 05:15
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
05:43Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 6:00
- 06:02
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
06:14Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
始発中央本線(東日本) 松本 行
06:30Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
06:42Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 7:00
- 07:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
07:12Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
07:24Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Hồ Kawaguchi
始発中央本線(東日本) 河口湖 行
07:39Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 8:00
- 08:09
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
08:21Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
08:45Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 9:00
- 09:17
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
09:57Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 10:00
- 10:18
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
10:39Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
- 11:00
- 11:09
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 11:37
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 12:00
- 12:18
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
12:55Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 13:00
- 13:29
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
13:52Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 14:00
- 14:29
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 15:00
- 15:00
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
15:19Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
15:55Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
- 16:00
- 16:27
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
16:45Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 17:00
- 17:19
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
中央本線(東日本) 小淵沢 行
17:49Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
17:58Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 18:00
- 18:21
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Matsumoto
中央本線(東日本) 松本 行
18:30Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
18:52Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 19:00
- 19:04
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
19:24Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hồ Kawaguchi
中央本線(東日本) 河口湖 行
19:48Tuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
中央本線(東日本) 甲府 行
- 20:00
- 20:00
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
20:18Tuyến Chính(JR Phía Đông) Hồ Kawaguchi
中央本線(東日本) 河口湖 行
20:41Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
- 21:00
- 21:01
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行
21:15Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
21:42Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
- 22:00
- 22:06
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kofu
始発中央本線(東日本) 甲府 行
22:22Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Kobuchizawa
始発中央本線(東日本) 小淵沢 行
22:55Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
- 23:00
- 23:43
Chuyến tàu Đầu tiênTuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
始発中央本線(東日本) 大月 行
- 0:00
- 00:19
Tuyến Chính(JR Phía Đông) Otsuki
中央本線(東日本) 大月 行